
Iṣẹ́ wa fi àfiyèsí sí àwọn olùṣàkóso, ìfìhàn àwọn òṣìṣẹ́ onímọ̀lára, àti kíkọ́ ẹgbẹ́, ní ṣíṣẹ́ takuntakun láti mú ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ àti ẹrù iṣẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n síi. Ilé-iṣẹ́ wa ṣe àṣeyọrí ní ìjẹ́rìí IS9001 àti Ìwé-ẹ̀rí CE ti European ti Àṣàyàn Ńlá fún Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Gearless Ci Flexo aláwọ̀ 6+1 fún ìwé. Ohun pàtàkì tí ilé-iṣẹ́ wa yóò fẹ́ ni láti gbé ìrántí tí ó tẹ́ gbogbo àwọn olùfẹ́ lọ́rùn, àti láti ṣẹ̀dá ìbáṣepọ̀ ìfẹ́ oníṣòwò ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú àwọn olùrà àti àwọn olùlò níbi gbogbo ní ayé.
Iṣẹ́ wa tẹnu mọ́ àwọn olùṣàkóso, fífi àwọn òṣìṣẹ́ tó ní ẹ̀bùn hàn, àti kíkọ́ ẹgbẹ́, a sì ń sapá gidigidi láti mú kí ìmọ̀ àwọn òṣìṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi. Ilé-iṣẹ́ wa gba ìwé ẹ̀rí IS9001 àti ìwé ẹ̀rí CE ti ilẹ̀ Yúróòpù ṣe àṣeyọríẸrọ Ìtẹ̀wé Flexo àti Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Flexo Láìsí GearlessA fi ọ̀yàyà kí àwọn oníbàárà wa láti orílẹ̀-èdè mìíràn àti láti òkè òkun káàbọ̀ sí ilé-iṣẹ́ wa kí wọ́n sì jọ sọ̀rọ̀ nípa iṣẹ́ wa. Ilé-iṣẹ́ wa máa ń tẹnumọ́ ìlànà “dídára, owó tó bójú mu, iṣẹ́ tó dára jùlọ”. A ti múra tán láti kọ́ àjọṣepọ̀ tó gùn, tó dára, tó sì máa ṣe àǹfààní fún gbogbo ènìyàn pẹ̀lú yín.

| Àwòṣe | CHCI6-600F-Z | CHCI6-800F-Z | CHCI6-1000F-Z | CHCI6-1200F-Z |
| Gígùn Wẹ́ẹ̀bù Tó Pọ̀ Jùlọ | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Fífẹ̀ Títẹ̀wé Tó Pọ̀ Jùlọ | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ | 500m/ìṣẹ́jú kan | |||
| Iyara titẹ sita to pọ julọ | 450m/ìṣẹ́jú | |||
| Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà. | Φ800mm/Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Irú ìwakọ̀ | Wakọ servo kikun ti Gearless | |||
| Àwo fọ́tòpólímà | Láti ṣe pàtó | |||
| Íńkì | Inki ipilẹ omi tabi inki olomi | |||
| Gígùn títẹ̀wé (tún ṣe é) | 400mm-800mm | |||
| Ibiti Awọn Substrate | Ti a ko hun, Iwe, Ife Iwe | |||
| Ipese Ina Itanna | Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó | |||
● Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ci flexo yìí gba ìmọ̀ ẹ̀rọ ìwakọ̀ gearless full-servo àti àwòrán sílíńdà central impression (CI) tó ga jùlọ, tó sì ṣe àṣeyọrí ìforúkọsílẹ̀ gíga tó ±0.1mm. Ìṣètò ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6+1 tó gbajúmọ̀ yìí mú kí ìtẹ̀wé onígun méjì ní iyàrá tó tó 500 m/min, ó sì ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún ìtẹ̀wé aláwọ̀ púpọ̀ àti ìtẹ̀wé halftone tó dára.
● Pẹ̀lú ètò sílíńdà CI tí ó dúró ṣinṣin ní ìwọ̀n otútù, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexographic ń dènà ìbàjẹ́ ìwé dáadáa, ó sì ń rí i dájú pé ìfúnpá kan náà wà ní gbogbo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé. Ètò ìfiránṣẹ́ inki tó ti pẹ́, tí a so pọ̀ mọ́ ẹ̀rọ abẹfẹ́lẹ́ dókítà tí ó ní yàrá pípẹ́, ń fúnni ní àwọ̀ tó lágbára àti tó kún fún ìpara. Ó tayọ ní àwọn agbègbè àwọ̀ tó lágbára àti àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ìlà tó díjú, ó sì ń bá àwọn ohun tí a ń béèrè fún ìtẹ̀wé tó dára jùlọ mu.
● A ṣe àtúnṣe rẹ̀ fún àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé flexo yìí, ó sì tún gba àwọn aṣọ tí kò ní ìhun, páálí, àti àwọn ohun èlò míràn. Ètò gbígbẹ tuntun rẹ̀ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣàkóso ìfúnpá rẹ̀ máa ń bá àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé tí ó ní onírúurú ìwọ̀n mu (80gsm sí 400gsm), èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn ìtẹ̀wé náà déédé lórí àwọn ìwé kékeré àti káàdì oníṣẹ́ wúwo.
● Pẹ̀lú ìkọ́lé onípele àti ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n, flexo press ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìyípadà iṣẹ́-ṣíṣe lẹ́ẹ̀kan-lẹ́ẹ̀kan àti ìforúkọsílẹ̀ aládàáṣe. Ní ìbámu pẹ̀lú àwọn inki tí ó jẹ́ ti omi àti UV tí ó bá àyíká mu, ó ń so àwọn ètò gbígbẹ tí ó munadoko agbára pọ̀ láti dín agbára àti àwọn ìtújáde VOC kù ní pàtàkì. Èyí bá àwọn àṣà ìtẹ̀wé aláwọ̀ ewé òde òní mu, ó sì ń mú kí iṣẹ́-ṣíṣe pọ̀ sí i.















Iṣẹ́ wa fi àfiyèsí sí àwọn olùṣàkóso, ìfìhàn àwọn òṣìṣẹ́ onímọ̀lára, àti kíkọ́ ẹgbẹ́, a sì ń gbìyànjú láti mú ìmọ̀ àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n síi. Ilé-iṣẹ́ wa ṣe àṣeyọrí ní ìjẹ́rìí IS9001 àti Ìwé-ẹ̀rí CE ti European ti Àṣàyàn Ńlá fún Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Gearless Ci Flexo aláwọ̀ 6+1 fún ìwé. Ohun pàtàkì tí ilé-iṣẹ́ wa yóò fẹ́ ni láti gbé ìrántí tí ó tẹ́ gbogbo àwọn olùfẹ́ lọ́rùn, àti láti ṣẹ̀dá ìbáṣepọ̀ ìfẹ́ oníṣòwò ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú àwọn olùrà àti àwọn olùlò níbi gbogbo ní ayé.
Àṣàyàn ńlá fúnẸrọ Ìtẹ̀wé Flexo àti Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Flexo Láìsí GearlessA fi ọ̀yàyà kí àwọn oníbàárà wa láti orílẹ̀-èdè mìíràn àti láti òkè òkun káàbọ̀ sí ilé-iṣẹ́ wa kí wọ́n sì jọ sọ̀rọ̀ nípa iṣẹ́ wa. Ilé-iṣẹ́ wa máa ń tẹnumọ́ ìlànà “dídára, owó tó bójú mu, iṣẹ́ tó dára jùlọ”. A ti múra tán láti kọ́ àjọṣepọ̀ tó gùn, tó dára, tó sì máa ṣe àǹfààní fún gbogbo ènìyàn pẹ̀lú yín.