
A tẹnu mọ́ ìlọsíwájú àti ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú tuntun sí ọjà lọ́dọọdún fún Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Ṣíìkì .... Iṣẹ́ wa ń fi ìtara wo iwájú láti ṣẹ̀dá àwọn àjọpọ̀ alábàáṣiṣẹpọ̀ ìṣòwò ìgbà pípẹ́ àti dídùn pẹ̀lú àwọn oníbàárà àti àwọn oníṣòwò láti ibi gbogbo ní àgbáyé
A tẹnumọ́ ìlọsíwájú àti ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú tuntun sínú ọjà ní ọdọọdún fúnẸrọ titẹ sita ilu aringbungbun China ati ẹrọ titẹ sita FlexographicPẹ̀lú àwọn ọjà tó gbajúmọ̀, iṣẹ́ tó dára, ìfijiṣẹ́ kíákíá àti owó tó dára jùlọ, a ti gba ìyìn gidigidi fún àwọn oníbàárà láti òkèèrè. Àwọn ọjà wa ni a ti kó lọ sí Áfíríkà, Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà àti àwọn agbègbè mìíràn.

| Àwòṣe | CHCI6-600S | CHCI6-800S | CHCI6-1000S | CHCI6-1200S |
| Iye to pọ julọ ti oju opo wẹẹbu | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Iye titẹjade to pọ julọ | 550mm | 750mm | 950mm | 1150mm |
| Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ | 300m/ìṣẹ́jú kan | |||
| Iyara titẹ sita | 250m/ìṣẹ́jú kan | |||
| Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà. | φ1200mm | |||
| Irú ìwakọ̀ | Wakọ jia | |||
| Sisanra awo | Àwo fọ́tòpólímà 1.7mm tàbí 1.14mm (tàbí láti sọ pàtó) | |||
| Íńkì | Inki ipilẹ omi tabi inki olomi | |||
| Gígùn ìtẹ̀wé (tún ṣe é) | 400mm-900mm | |||
| Ibiti Awọn Substrate | Ìwé 50-400g/m2. A kò hun ún àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. | |||
| Ipese ina itanna | Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó | |||


Ó gba ìgbóná iná mànàmáná, èyí tí a yípadà sí ìgbóná afẹ́fẹ́ tí ń yíká kiri nípasẹ̀ ohun èlò ìyípadà ooru. Ìṣàkóso iwọn otutu gba ohun èlò ìṣàkóṣo iwọn otutu ọlọ́gbọ́n, ohun èlò ìyípadà ipo líle tí kò ní ìfọwọ́kàn, àti ohun èlò ìṣàkóṣo ọ̀nà méjì láti bá àwọn ìlànà àti ìṣelọ́pọ́ àyíká mu, láti fi agbára pamọ́, àti láti ṣe àkóso iwọn otutu PID. Ìpéye ìṣàkóṣo iwọn otutu ±2℃



A tẹnu mọ́ ìlọsíwájú àti ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú tuntun sí ọjà lọ́dọọdún fún Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Ṣíìkì .... Iṣẹ́ wa ń fi ìtara wo iwájú láti ṣẹ̀dá àwọn àjọpọ̀ alábàáṣiṣẹpọ̀ ìṣòwò ìgbà pípẹ́ àti dídùn pẹ̀lú àwọn oníbàárà àti àwọn oníṣòwò láti ibi gbogbo ní àgbáyé
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ China Central àti ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Flexographic tí a ṣe, Pẹ̀lú àwọn ọjà tó gbajúmọ̀ jùlọ, iṣẹ́ tó dára, ìfijiṣẹ́ kíákíá àti owó tó dára jùlọ, a ti gba ìyìn fún àwọn oníbàárà láti òkèèrè. A ti kó àwọn ọjà wa jáde lọ sí Áfíríkà, Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà àti àwọn agbègbè mìíràn.