
Ilé-iṣẹ́ wa ti ń dojúkọ ètò ìtajà ọjà. Ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ni ìpolówó wa tó dára jùlọ. A tún ń fúnni ní olùpèsè OEM fún ilé-iṣẹ́ tó ta jùlọ 6+1 páálí aláwọ̀ tí kò ní ìhun Ci gearless Flexo Printing Machine fún títà, Ẹ káàbọ̀ sí ètò ìbáṣepọ̀ ìfẹ́ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú wa. Iye Tí Ó Dára Jùlọ Títíláé Dídára Jùlọ ní China.
Ilé-iṣẹ́ wa ti ń pọkàn pọ̀ sórí ètò àmì ọjà. Ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ni ìpolówó wa tó dára jùlọ. A tún ń fún àwọn olùpèsè OEM níẸ̀rọ Ìtẹ̀wé Flexo àti Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Servo Flexo tí kò ní Gearless 6 àwọ̀Àwọn ojútùú wa tó péye ní orúkọ rere láti àgbáyé gẹ́gẹ́ bí iye owó tó ga jùlọ àti àǹfààní wa jùlọ nínú iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà fún àwọn oníbàárà. A nírètí pé a lè pèsè àwọn ohun èlò tó ní ààbò, àyíká àti iṣẹ́ tó dára fún àwọn oníbàárà wa láti gbogbo àgbáyé kí a sì fi àjọṣepọ̀ pẹ̀lú wọn múlẹ̀ nípasẹ̀ àwọn ìlànà tó yẹ àti àwọn ìsapá wa láìsí ìṣòro.

| Àwòṣe | CHCI6-600F-Z | CHCI6-800F-Z | CHCI6-1000F-Z | CHCI6-1200F-Z |
| Gígùn Wẹ́ẹ̀bù Tó Pọ̀ Jùlọ | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Fífẹ̀ Títẹ̀wé Tó Pọ̀ Jùlọ | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ | 500m/ìṣẹ́jú kan | |||
| Iyara titẹ sita to pọ julọ | 450m/ìṣẹ́jú | |||
| Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà. | Φ800mm/Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Irú ìwakọ̀ | Wakọ servo kikun ti Gearless | |||
| Àwo fọ́tòpólímà | Láti ṣe pàtó | |||
| Íńkì | Inki ipilẹ omi tabi inki olomi | |||
| Gígùn títẹ̀wé (tún ṣe é) | 400mm-800mm | |||
| Ibiti Awọn Substrate | Ti a ko hun, Iwe, Ife Iwe | |||
| Ipese Ina Itanna | Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó | |||
● Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ci flexo yìí gba ìmọ̀ ẹ̀rọ ìwakọ̀ gearless full-servo, ó sì ṣe àṣeyọrí ìforúkọsílẹ̀ gíga tó ±0.1mm. Ìṣètò ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6+1 tó gbajúmọ̀ yìí mú kí ìtẹ̀wé onígun méjì ní iyàrá tó tó 500 m/min, ó sì ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún ìtẹ̀wé aláwọ̀ púpọ̀ àti ìtẹ̀wé halftone tó dára.
● Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexographic ń dènà ìyípadà ìwé dáadáa, ó sì ń rí i dájú pé ìfúnpá kan náà wà ní gbogbo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé. Ètò ìfiránṣẹ́ inki tó ti pẹ́, tí a so pọ̀ mọ́ ẹ̀rọ abẹfọ́ dókítà tó ní yàrá pípẹ́, ń fúnni ní àwọ̀ tó lágbára àti tó kún fún ìrísí. Ó tayọ ní àwọn agbègbè àwọ̀ tó lágbára àti àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ ìlà tó díjú, ó sì ń bá àwọn ohun tí a ń béèrè fún ìtẹ̀wé tó dára jùlọ mu.
● A ṣe àtúnṣe rẹ̀ fún àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé flexo yìí, ó sì tún gba àwọn aṣọ tí kò ní ìhun, páálí, àti àwọn ohun èlò míràn. Ètò gbígbẹ tuntun rẹ̀ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣàkóso ìfúnpá rẹ̀ máa ń bá àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé tí ó ní onírúurú ìwọ̀n mu (80gsm sí 400gsm), èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn ìtẹ̀wé náà déédé lórí àwọn ìwé kékeré àti káàdì oníṣẹ́ wúwo.
● Pẹ̀lú ìkọ́lé onípele àti ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n, flexo press ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìyípadà iṣẹ́-ṣíṣe lẹ́ẹ̀kan-lẹ́ẹ̀kan àti ìforúkọsílẹ̀ aládàáṣe. Ní ìbámu pẹ̀lú àwọn inki tí ó jẹ́ ti omi àti UV tí ó bá àyíká mu, ó ń so àwọn ètò gbígbẹ tí ó munadoko agbára pọ̀ láti dín agbára àti àwọn ìtújáde VOC kù ní pàtàkì. Èyí bá àwọn àṣà ìtẹ̀wé aláwọ̀ ewé òde òní mu, ó sì ń mú kí iṣẹ́-ṣíṣe pọ̀ sí i.
















Ilé-iṣẹ́ wa ti ń dojúkọ ètò ìtajà ọjà. Ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà ni ìpolówó wa tó dára jùlọ. A tún ń fúnni ní olùpèsè OEM fún ilé-iṣẹ́ tó ta jùlọ 6+1 páálí aláwọ̀ tí kò ní ìhun Ci gearless Flexo Printing Machine fún títà, Ẹ káàbọ̀ sí ètò ìbáṣepọ̀ ìfẹ́ ìgbà pípẹ́ pẹ̀lú wa. Iye Tí Ó Dára Jùlọ Títíláé Dídára Jùlọ ní China.
Ilé iṣẹ́ tó tà jùlọẸ̀rọ Ìtẹ̀wé Flexo àti Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé Servo Flexo tí kò ní Gearless 6 àwọ̀Àwọn ojútùú wa tó péye ní orúkọ rere láti àgbáyé gẹ́gẹ́ bí iye owó tó ga jùlọ àti àǹfààní wa jùlọ nínú iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà fún àwọn oníbàárà. A nírètí pé a lè pèsè àwọn ohun èlò tó ní ààbò, àyíká àti iṣẹ́ tó dára fún àwọn oníbàárà wa láti gbogbo àgbáyé kí a sì fi àjọṣepọ̀ pẹ̀lú wọn múlẹ̀ nípasẹ̀ àwọn ìlànà tó yẹ àti àwọn ìsapá wa láìsí ìṣòro.