
Ní ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, àjọ wa gba ìmọ̀ ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ nílé àti lókè òkun. Ní àkókò kan náà, ilé iṣẹ́ wa ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ògbóǹtarìgì tí wọ́n yà sọ́tọ̀ fún ìdàgbàsókè yín nínú Iye Ìwé fún Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé CH-BZ Stack Flexo fún Ìtẹ̀wé Paper Roll sí Roll. Tí ẹ bá nífẹ̀ẹ́ sí èyíkéyìí nínú àwọn ọjà wa tàbí tí ẹ bá fẹ́ ṣe àyẹ̀wò fún ara yín, ẹ jọ̀wọ́ ẹ ní òmìnira láti bá wa sọ̀rọ̀.
Ní ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, àjọ wa gba àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ nílé àti lókè òkun, ó sì tún ṣe àgbékalẹ̀ wọn. Ní àkókò kan náà, àjọ wa ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ògbóǹtarìgì tí wọ́n fi ara wọn fún ìdàgbàsókè yín.Ẹrọ Ìtẹ̀wé Flexographic àti Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé FlexoFún ẹnikẹ́ni tí ó bá nífẹ̀ẹ́ sí èyíkéyìí nínú àwọn ọjà wa lẹ́yìn tí o bá ti wo àkójọ ọjà wa, má gbàgbé láti kàn sí wa fún ìbéèrè. O lè fi ìméèlì ránṣẹ́ sí wa kí o sì kàn sí wa fún ìgbìmọ̀, a ó sì dá ọ lóhùn ní kíákíá bí a bá ti lè ṣe é. Tí ó bá rọrùn, o lè rí àdírẹ́sì wa lórí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù wa kí o sì wá sí ilé-iṣẹ́ wa fún ìwífún síi nípa àwọn iṣẹ́ wa fúnra rẹ. A ti múra tán láti kọ́ àjọṣepọ̀ gígùn àti dídára pẹ̀lú àwọn oníbàárà tí ó bá ṣeéṣe ní àwọn ẹ̀ka tí ó jọra.
| Àwòṣe | CH6-600B-Z | CH6-800B-Z | CH6-1000B-Z | CH6-1200B-Z |
| Gígùn Wẹ́ẹ̀bù Tó Pọ̀ Jùlọ | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Fífẹ̀ Títẹ̀wé Tó Pọ̀ Jùlọ | 560mm | 760mm | 960mm | 1160mm |
| Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ | 120m/ìṣẹ́jú | |||
| Iyara titẹ sita to pọ julọ | 100m/ìṣẹ́jú | |||
| Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà. | Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Irú ìwakọ̀ | Wakọ igbanu amuṣiṣẹpọ | |||
| Àwo fọ́tòpólímà | Láti ṣe pàtó | |||
| Íńkì | Inki ipilẹ omi tabi inki olomi | |||
| Gígùn títẹ̀wé (tún ṣe é) | 300mm-1300mm | |||
| Ibiti Awọn Substrate | IWE, KÌ Í ṢE AWÒ, IFE IWE | |||
| Ipese Ina Itanna | Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó | |||
1. Ìtẹ̀wé Pípé: Ẹ̀rọ flexo irú ìdìpọ̀ ni a ṣe láti fi àwọn ìtẹ̀wé tó ga jùlọ ránṣẹ́ pẹ̀lú ìpéye àti ìpéye tó tayọ. Pẹ̀lú àwọn ètò ìforúkọsílẹ̀ tó ti ní ìlọsíwájú àti àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìyípadà inki tó ti ní ìpele, ó ń rí i dájú pé àwọn ìtẹ̀wé rẹ jẹ́ mímọ́, mímọ́, àti láìsí ìyípadà tàbí àbùkù kankan.
2. Rọrùn: Ìtẹ̀wé Flexo jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀, a sì lè lò ó fún títẹ̀ lórí onírúurú ohun èlò bíi ìwé, ike. Èyí túmọ̀ sí wípé ẹ̀rọ flexo irú stack jẹ́ àǹfààní pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n nílò onírúurú ìlò ìtẹ̀wé.
3. Didara titẹjade: Ẹrọ naa ni imọ-ẹrọ titẹjade to ti ni ilọsiwaju ti o rii daju gbigbe inki deede ati deede awọ. eyiti o ṣe idaniloju igbẹkẹle igba pipẹ ati akoko isinmi ti o kere ju. Apẹrẹ iru akopọ ti ẹrọ naa pese fun ifunni iwe laisiyonu, dinku awọn idamu ati rii daju didara titẹjade deede.












Ní ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, àjọ wa gba ìmọ̀ ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ nílé àti lókè òkun. Ní àkókò kan náà, ilé iṣẹ́ wa ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ògbóǹtarìgì tí wọ́n yà sọ́tọ̀ fún ìdàgbàsókè yín nínú Iye Ìwé fún Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé CH-BZ Stack Flexo fún Ìtẹ̀wé Paper Roll sí Roll. Tí ẹ bá nífẹ̀ẹ́ sí èyíkéyìí nínú àwọn ọjà wa tàbí tí ẹ bá fẹ́ ṣe àyẹ̀wò fún ara yín, ẹ jọ̀wọ́ ẹ ní òmìnira láti bá wa sọ̀rọ̀.
Ìwé Iye owó fúnẸrọ Ìtẹ̀wé Flexographic àti Ẹ̀rọ Ìtẹ̀wé FlexoFún ẹnikẹ́ni tí ó bá nífẹ̀ẹ́ sí èyíkéyìí nínú àwọn ọjà wa lẹ́yìn tí o bá ti wo àkójọ ọjà wa, má gbàgbé láti kàn sí wa fún ìbéèrè. O lè fi ìméèlì ránṣẹ́ sí wa kí o sì kàn sí wa fún ìgbìmọ̀, a ó sì dá ọ lóhùn ní kíákíá bí a bá ti lè ṣe é. Tí ó bá rọrùn, o lè rí àdírẹ́sì wa lórí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù wa kí o sì wá sí ilé-iṣẹ́ wa fún ìwífún síi nípa àwọn iṣẹ́ wa fúnra rẹ. A ti múra tán láti kọ́ àjọṣepọ̀ gígùn àti dídára pẹ̀lú àwọn oníbàárà tí ó bá ṣeéṣe ní àwọn ẹ̀ka tí ó jọra.