
| Àwòṣe | CH4-600B-AW | CH4-800B-AW | CH4-1000B-AW | CH4-1200B-AW |
| Gígùn Wẹ́ẹ̀bù Tó Pọ̀ Jùlọ | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Fífẹ̀ Títẹ̀wé Tó Pọ̀ Jùlọ | 560mm | 760mm | 960mm | 1160mm |
| Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ | 120m/ìṣẹ́jú | |||
| Iyara titẹ sita to pọ julọ | 100m/ìṣẹ́jú | |||
| Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà. | Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Irú ìwakọ̀ | Wakọ igbanu amuṣiṣẹpọ | |||
| Àwo fọ́tòpólímà | Láti ṣe pàtó | |||
| Íńkì | Inki ipilẹ omi tabi inki olomi | |||
| Gígùn títẹ̀wé (tún ṣe é) | 300mm-1300mm | |||
| Ibiti Awọn Substrate | Ìwé, Ife Ìwé tí kì í ṣe ti a hun | |||
| Ipese Ina Itanna | Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó | |||
1. Ìtẹ̀wé tó ga: Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ní ìpele tó ga lè ṣe àwọn ìtẹ̀wé tó ga tó sì múná janjan. Wọ́n lè tẹ̀wé lórí onírúurú ojú ilẹ̀, títí bí ìwé, fíìmù, àti fílíìmù.
2. Iyara: A ṣe àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wọ̀nyí fún ìtẹ̀wé iyara gíga, pẹ̀lú àwọn àwòṣe kan tí ó lè tẹ̀wé tó 120m/ìṣẹ́jú kan. Èyí mú kí àwọn àṣẹ ńlá lè parí kíákíá, èyí sì ń mú kí iṣẹ́ wọn pọ̀ sí i.
3. Pípéye: Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexographic tó wà ní ìpele lè tẹ̀wé pẹ̀lú ìpele gíga, kí wọ́n lè ṣe àwọn àwòrán tó ṣeé tún ṣe tí ó dára fún àwọn àmì ìdámọ̀ àti àwọn àwòrán míì tó díjú.
4. Ìṣọ̀kan: A le fi àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wọ̀nyí sínú àwọn iṣẹ́ ìṣiṣẹ́ tó wà tẹ́lẹ̀, èyí tí yóò dín àkókò ìṣiṣẹ́ kù, tí yóò sì mú kí iṣẹ́ ìtẹ̀wé túbọ̀ rọrùn sí i.
5. Ìtọ́jú tó rọrùn: Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀ tí a fi flexographic ṣe kò nílò ìtọ́jú tó pọ̀, èyí tó mú kí wọ́n rọrùn láti lò àti pé wọn kì í náwó púpọ̀ ní àsìkò pípẹ́.