1. Lòye ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexo tí a kó jọ (ọ̀rọ̀ 150)
Ìtẹ̀wé Flexographic, tí a tún mọ̀ sí ìtẹ̀wé flexographic, jẹ́ ọ̀nà tí ó gbajúmọ̀ fún títẹ̀wé lórí onírúurú àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé tí a ń lò ní ilé iṣẹ́ ìfipamọ́. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Stack flexo jẹ́ ọ̀kan lára ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn onírúurú ìtẹ̀wé flexo tí ó wà. Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tí a gbé kalẹ̀ ní inaro, tí ó ń jẹ́ kí wọ́n tẹ̀wé ní onírúurú àwọ̀ àti láti lo onírúurú ìbòrí tàbí àwọn ipa pàtàkì ní ìgbà kan ṣoṣo. Pẹ̀lú agbára rẹ̀, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé stack flexo ń fúnni ní ìyípadà tí kò láfiwé láti bá àwọn ìbéèrè ìtẹ̀wé tí ó díjú mu.
2. Ìṣàfihàn Ìṣiṣẹ́: Àǹfààní Ìjáde
Nígbà tí ó bá kan ọ̀rọ̀ ìṣẹ̀dá, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀sí flexo stack tayọ̀ gan-an. Pẹ̀lú ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti lọ síwájú àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó péye, wọ́n lè ṣe àwọn ìtẹ̀sí tó ga pẹ̀lú ìforúkọsílẹ̀ àwọ̀ tó dára àti kedere. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀sí flexo stack lè ṣe iyàrá tó tó 200 sí 600 mítà fún ìṣẹ́jú kan, ó sinmi lórí àwòṣe ẹ̀rọ àti ètò ìtẹ̀wé. Ìyára tó yani lẹ́nu yìí ń mú kí iṣẹ́ tó pọ̀ jù láìsí pé ó ní ìbàjẹ́, èyí sì mú kí ó dára fún iṣẹ́ ìtẹ̀wé ńlá.
3. Irọrun to dara julọ: pade awọn aini titẹjade oriṣiriṣi
Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Stack flexo jẹ́ ohun tí a lè yípadà sí onírúurú àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé, títí bí àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ tí ó rọrùn, ìwé, àmì, àti kódà káàdì onígun mẹ́rin. Àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí lè ṣàkóso onírúurú ohun èlò ìtẹ̀wé nítorí àwọn ìfúnpá ìtẹ̀wé tí a lè yípadà, àwọn ẹ̀rọ gbígbẹ àti onírúurú àwọn inki àti ìbòrí tí ó wà. Yálà ó jẹ́ ìtẹ̀wé àwọn àpẹẹrẹ dídíjú, àwọn àwọ̀ dídán, tàbí àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé onígun mẹ́rin tí a fi laminated ṣe lè ṣe é kí ó sì bá àwọn àìní onírúurú ti ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ mu.
4. Àwọn àǹfààní ìtẹ̀wé flexo tí a kó jọ
Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Stack flexo ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tó yà wọ́n sọ́tọ̀ kúrò nínú àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé mìíràn. Àkọ́kọ́, wọ́n ń pèsè ìyípadà inki tó dára, tó ń rí i dájú pé àwọn ìtẹ̀wé tó mú ṣinṣin àti tó lágbára. Èkejì, agbára láti kó àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé púpọ̀ jọ̀wọ́ fún àwọn àṣàyàn àwọ̀ púpọ̀ àti àwọn ìparí pàtàkì nínú ìtẹ̀wé kan ṣoṣo, èyí tó ń fi àkókò pamọ́ àti dín owó kù. Ní àfikún, àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí rọrùn láti ṣètò àti láti tọ́jú pẹ̀lú ìdọ̀tí díẹ̀. Ní àfikún, ìtẹ̀wé stack flexo ń lo inki tó dá lórí omi àti àwọn kẹ́míkà díẹ̀ ju àwọn ọ̀nà ìtẹ̀wé mìíràn lọ, èyí tó mú kí ó jẹ́ èyí tó dára fún àyíká. Níkẹyìn, ìrọ̀rùn láti so àwọn iṣẹ́ inline bíi lamination, die-cut àti slitting pọ̀ sí i mú kí iṣẹ́ àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé stack flexo túbọ̀ pọ̀ sí i.
Ìtẹ̀ ì ...
Ní ìparí, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé alápápọ̀ ti yí ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ padà, wọ́n sì ti gbé ìpele gíga kalẹ̀ fún dídára ìtẹ̀wé àti ìṣiṣẹ́ rẹ̀. Bí ìmọ̀ ẹ̀rọ ṣe ń tẹ̀síwájú, dájúdájú àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí yóò kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣe àtúnṣe ọjọ́ iwájú ayé ìtẹ̀wé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-29-2023
