Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Flexographic jẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tí wọ́n ń lo àwo ìtẹ̀wé tí ó rọrùn àti àwọn inki omi tí ó ń gbẹ kíákíá láti tẹ̀ sórí onírúurú ohun èlò ìdìpọ̀, bíi ìwé, ike, ago ìwé, àti èyí tí a kò hun. Wọ́n sábà máa ń lò wọ́n nínú ṣíṣe àwọn àpò ìwé, àti ìdìpọ̀ tí ó rọrùn, bíi àwọn ìdìpọ̀ oúnjẹ.
Ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexographic ń ní ìdàgbàsókè nítorí ìlọsíwájú nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti bí ìbéèrè ṣe ń pọ̀ sí i fún àwọn ojútùú ìdìpọ̀ tó rọrùn fún àyíká àti tó gbóná janjan. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexographic ṣe pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ tó ṣeé tún lò àti tó ṣeé tún lò tí ó yẹ fún onírúurú ilé iṣẹ́, títí bí oúnjẹ àti ohun mímu, ìtọ́jú ìlera àti ohun ọ̀ṣọ́.
Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, àṣà ìtẹ̀wé flexographic ti wà, pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n ń náwó sí ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé oní-nọ́ńbà láti mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi àti láti dín ìfọ́ kù. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexographic ìbílẹ̀ ṣì jẹ́ apá pàtàkì nínú iṣẹ́ náà nítorí pé wọ́n ń náwó dáadáa àti pé wọ́n bá a mu fún iṣẹ́ ṣíṣe ní ìwọ̀n gíga.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-23-2023

