Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀ mẹ́rin tí a fi ń yípo sí orí flexo/ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexo fún fíìmù ike

Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀ mẹ́rin tí a fi ń yípo sí orí flexo/ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexo fún fíìmù ike

Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀ mẹ́rin tí a fi ń yípo sí orí flexo/ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexo fún fíìmù ike

Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀ mẹ́rin náà wà lórí sílíńdà ìfàmọ́ra àárín gbùngbùn, ó sì ní ìṣètò àyíká àwọ̀ púpọ̀ láti rí i dájú pé ìfiránṣẹ́ ohun èlò tí kò ní nà àti láti ṣàṣeyọrí ìṣedéédé ìtẹ̀jáde gíga. A ṣe é ní pàtàkì fún àwọn ohun èlò tí ó rọrùn láti yí padà bí fíìmù àti àwọn fọ́ọ̀lì aluminiomu, ó ní iyàrá ìtẹ̀wé tí ó yára àti tí ó dúró ṣinṣin, ó sì so àwọn inki tí ó bá àyíká mu pọ̀ mọ́ àwọn ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n, ní gbígbé ìṣelọ́pọ́ tí ó munadoko àti àwọn àìní aláwọ̀ ewé yẹ̀ wò. Ó jẹ́ ojútùú tuntun ní ẹ̀ka ìdìpọ̀ tí ó péye.

● Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ

Àwòṣe

CHCI4-600J-S

CHCI4-800J-S

CHCI4-1000J-S

CHCI4-1200J-S

Gígùn Wẹ́ẹ̀bù Tó Pọ̀ Jùlọ

650mm

850mm

1050mm

1250mm

Fífẹ̀ Títẹ̀wé Tó Pọ̀ Jùlọ

600mm

800mm

1000mm

1200mm

Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ

250m/ìṣẹ́jú kan

Iyara titẹ sita to pọ julọ

200m/ìṣẹ́jú kan

Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà.

Φ800mm/Φ1000mm/Φ1200mm

Irú ìwakọ̀

Ìlù àárín pẹ̀lú awakọ̀ jia

Àwo fọ́tòpólímà

Láti ṣe pàtó

Íńkì

Inki ipilẹ omi tabi inki olomi

Gígùn títẹ̀wé (tún ṣe é)

350mm-900mm

Ibiti Awọn Substrate

LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nylon,

Ipese Ina Itanna

Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó

● Àwọn Ẹ̀yà Ara Ẹ̀rọ

1.Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé flexo Ci jẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ti ní ìlọsíwájú àti tó gbéṣẹ́ gan-an, tó sì ń fún àwọn ilé-iṣẹ́ ní àǹfààní púpọ̀ nínú iṣẹ́ ìtẹ̀wé. Pẹ̀lú iṣẹ́ rẹ̀ tó yára àti dídára ìtẹ̀wé tó ga, ẹ̀rọ náà lè ṣe àwọn ìtẹ̀wé tó ṣókùnkùn àti tó hàn gbangba lórí onírúurú ohun èlò ìtẹ̀wé.

2. Ọ̀kan lára ​​àwọn àǹfààní pàtàkì ti lílo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Ci flexo ni pé gbogbo àwọn ẹgbẹ́ ìtẹ̀wé ni a ṣètò ní radial yíká sílíńdà ìtẹ̀wé àárín kan ṣoṣo, pẹ̀lú ohun èlò tí a ń gbé lọ sí ẹ̀rọ náà káàkiri sílíńdà náà, èyí tí ó ń mú kí ìyípadà tí ń nà jáde tí àwọn ìyípadà oní-ẹ̀yà púpọ̀ ń fà kúrò, tí ó ń rí i dájú pé ìtẹ̀wé náà péye tí ó sì péye, àti àwọn ìtẹ̀wé tí ó dára ní gbogbo ìgbà.

3. Ẹ̀rọ ìtẹ̀ cI flexo náà tún jẹ́ èyí tí ó wúlò fún owó tí ó sì tún jẹ́ èyí tí ó wúlò fún àyíká. Ẹ̀rọ náà nílò ìtọ́jú díẹ̀ àti ìṣètò iṣẹ́, èyí tí ó dín àkókò ìsinmi kù tí ó sì ń mú kí iṣẹ́ pọ̀ sí i. Ní àfikún, ó ń lo àwọn inki tí a fi omi ṣe àti àwọn ohun èlò tí ó wúlò fún àyíká, ó bá àwọn ìlànà ààbò ìdìpọ̀ oúnjẹ mu, ó sì lè ran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti dín ìwọ̀n erogba wọn kù. Ó jẹ́ àmì fún ìṣẹ̀dá tuntun ní àwọn ẹ̀ka oúnjẹ, ìṣègùn, àti ìdìpọ̀ tí ó wúlò fún àyíká.

●Ìfiránṣẹ́ Àwọn Àlàyé

Ẹ̀rọ ìtúsílẹ̀ 01
ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 02
ẹ̀rọ ìgbóná àti gbígbẹ 03
Ètò EPC 04
ibi ìṣàkóso 05
ẹ̀rọ ìyípadà 06

● Àpẹẹrẹ ìtẹ̀wé

ago iwe 01
àpò oúnjẹ 02
àpò tí a kò hun 03
àmì ike 04
àpò ike 05
ìwé 06

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-06-2025