
| Àwòṣe | CHCI8-600F-S | CHCI8-800F-S | CHCI8-1000F-S | CHCI8-1200F-S |
| Fífẹ̀ tó ga jùlọ lórí ìkànnì ayélujára | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Fífẹ̀ Títẹ̀wé Tó Pọ̀ Jùlọ | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Iyara Ẹ̀rọ Tó Pọ̀ Jùlọ | 500m/ìṣẹ́jú kan | |||
| Iyara titẹ sita to pọ julọ | 450m/ìṣẹ́jú | |||
| Àyà tó pọ̀ jù. Ṣíṣí sílẹ̀/Ṣípadà. | Φ800mm/Φ1200mm | |||
| Irú ìwakọ̀ | Wakọ servo kikun ti Gearless | |||
| Àwo fọ́tòpólímà | Láti ṣe pàtó | |||
| Íńkì | Inki ipilẹ omi tabi inki olomi | |||
| Gígùn títẹ̀wé (tún ṣe é) | 400mm-800mm | |||
| Ibiti Awọn Substrate | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nylon, Fíìmù tó ṣeé mí, | |||
| Ipese Ina Itanna | Fóltéèjì 380V. 50 HZ.3PH tàbí láti sọ pàtó | |||
1. Ìtẹ̀wé tó gbéṣẹ́ tó sì péye: Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Gearless CI flexigraphic ni a ṣe láti pèsè àwọn àbájáde ìtẹ̀wé tó péye àti tó péye. Ó ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ti ní ìlọsíwájú láti rí i dájú pé àwọn àwòrán tí a tẹ̀ jáde mú ṣinṣin, ó mọ́ kedere, àti pé wọ́n ní ìpele tó ga jùlọ.
2. Ìtọ́jú díẹ̀: Ẹ̀rọ yìí nílò ìtọ́jú díẹ̀, èyí tó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n fẹ́ dín owó iṣẹ́ wọn kù. Ẹ̀rọ náà rọrùn láti fọ̀ mọ́ àti láti tọ́jú, kò sì nílò ìtọ́jú déédéé.
3. Ó wọ́pọ̀: Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Gearless CI flexigraphic jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀ gan-an, ó sì lè ṣe onírúurú iṣẹ́ ìtẹ̀wé. Ó lè tẹ̀wé lórí onírúurú ohun èlò, títí bí ìwé, ṣíṣu, àti aṣọ tí kò hun.
4. Ó rọrùn láti lò fún àyíká: A ṣe ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí láti jẹ́ èyí tí ó rọrùn láti lò fún agbára àti láti jẹ́ èyí tí ó rọrùn láti lò fún àyíká. Ó ń lo agbára díẹ̀, ó ń mú kí àwọn ìtújáde èéfín díẹ̀ jáde, ó sì ń mú kí ìdọ̀tí díẹ̀ jáde, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó ṣeé gbé fún àwọn oníṣòwò tí wọ́n ní àníyàn nípa ipasẹ̀ erogba wọn.